
 JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 

TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI 

 

 

 

TAARIFA KWA UMMA 

Dar es Salaam, 08Aprili, 2021. 

Tume ya Taifa ya Uchaguzi imekamilisha zoezi la kupokea, kuchambua na 

kuamua rufaa za Ubunge zilizowasilishwa na Mgombea kupitia kwa Msimamizi 

wa Uchaguzi. Hadi kufikia tarehe ya taarifa hii, jumla ya rufaa za Ubunge mbili 

(2) zimeamuliwa na majibu kutumwa kwa wahusika kupitia kwa Msimamizi wa 

Uchaguzi. Muhtasari wa uamuzi wa rufaa hizo ni kama ifuatavyo- 

 


